Awọn iroyin

awọn iroyin

Bravo Hien! Lẹ́ẹ̀kan sí i gba àkọlé “Olùpèsè 500 tí a fẹ́ràn jùlọ ní Ṣáínà tí ó ń kọ́ ilé gidi”

Ní ọjọ́ kẹtàlélógún oṣù kẹta, ìpàdé àbájáde ìṣàyẹ̀wò ohun ìní gidi TOP500 ti ọdún 2023 àti ìpàdé àpérò ìdàgbàsókè ohun ìní gidi tí Ẹgbẹ́ China Real Estate Association àti Shanghai E-House Research and Development Institute ṣe àkóso rẹ̀ papọ̀ ni wọ́n ṣe ní Beijing.
0228244b20db13dc658d12df4c563b4

 

Àpérò náà gbé “Agbára Pípé ti Ẹ̀wọ̀n Iṣẹ́ Ìkọ́lé Ilé 2023 TOP500 – Ìròyìn Ìwádìí Àmì Ìwádìí Àmì Ìṣirò Olùpèsè Iṣẹ́ Tí A Fẹ́ràn” jáde. Hien ti gba àkọlé “Olùpèsè 500 Tí A Fẹ́ràn Jùlọ fún Ẹ̀wọ̀n Iṣẹ́ Ìkọ́lé Ilé 2023 Agbára Pípé – Ẹ̀fúùfù Ojú Afẹ́fẹ́” nítorí agbára rẹ̀ tó ga jùlọ.
90228ff0201909a0d46e3f848cd68fd

 

Ìròyìn náà dá lórí ìwádìí lórí àwọn àmì ìfọwọ́sowọ́pọ̀ tí a fẹ́ràn jùlọ ti àwọn ilé-iṣẹ́ ohun ìní TOP500 pẹ̀lú agbára pípéye fún ọdún mẹ́tàlá ní ìtẹ̀léra, títẹ̀síwájú sí ìdàgbàsókè ìmọ̀-ẹ̀rọ, àti fífẹ̀ sí ìwádìí lórí ìlò iṣẹ́-ọnà ti àwọn ilé-iṣẹ́ ẹ̀wọ̀n ipese ní àwọn ẹ̀ka ìtọ́jú ìlera, àwọn hótéẹ̀lì, àwọn ọ́fíìsì, ohun ìní ilé-iṣẹ́ àti ìtúnṣe ìlú. Ní gbígba ìwífún ìpolongo ti àwọn ilé-iṣẹ́ ẹ̀wọ̀n ipese, ibi ìpamọ́ data cric àti ìwífún iṣẹ́-ọjà ti pẹpẹ iṣẹ́ ìforúkọsílẹ̀ gbogbogbòò gẹ́gẹ́ bí àpẹẹrẹ, ìwádìí náà bo àwọn àmì pàtàkì méje: Dáta Ìṣòwò, Àwọn Iṣẹ́ Iṣẹ́, Ipele Ipèsè, Àwọn Ọjà Aláwọ̀ Ewé, Ìṣirò Olùlò, Ìmọ̀-ẹ̀rọ Patented àti Ìpa Àmì-ìdámọ̀ràn, àti àfikún pẹ̀lú àmì-ìdámọ̀ ògbógi àti ìṣàyẹ̀wò láìsí ìkànnì. Pẹ̀lú ọ̀nà ìṣàyẹ̀wò ìmọ̀-ẹ̀rọ yìí, a gba àtọ́ka tí a fẹ́ àti ìwọ̀n tí a fẹ́. Lẹ́yìn náà a yan àwọn àmì-ìdámọ̀ ti àwọn olùpèsè ohun ìní àti àwọn olùpèsè iṣẹ́ pẹ̀lú ìdíje tó lágbára. Àwọn èsì ìṣàyẹ̀wò náà wà nínú ibi ìpamọ́ ìwé-ẹ̀rọ “Olùpèsè 5A” tí Ibùdó Ìdámọ̀ràn Ńlá ti Ipese Chain Big Data Center tí Ẹgbẹ́ Ilé-iṣẹ́ Ohun Ìní China dá sílẹ̀. “5A” tọ́ka sí Ìṣẹ̀dá, Agbára Ọjà, Agbára Iṣẹ́, Agbára Ìfijiṣẹ́ àti Agbára Ìmúdàgba.
a267227592dbdc10771704b401c5a2a

 

Gẹ́gẹ́ bí ilé-iṣẹ́ tó gbajúmọ̀ nínú iṣẹ́ ẹ̀rọ afẹ́fẹ́ tó ń lo agbára láti mú kí àyíká àwọn ènìyàn ilẹ̀ China túbọ̀ sunwọ̀n síi, ó sì ti ṣe àṣeyọrí ńlá nínú ìwádìí àti ìdàgbàsókè àwọn ọjà tó ní àṣẹ, ìṣẹ̀dá ètò ìmọ̀ ẹ̀rọ, àwọn ìlànà dídára ọjà àti ìdánilójú iṣẹ́ kíkún. Hien ti dá ìbáṣepọ̀ ọ̀rẹ́ àti ìfọwọ́sowọ́pọ̀ sílẹ̀ pẹ̀lú ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ilé-iṣẹ́ tó gbajúmọ̀ nílé bíi Country Garden, Seazen Holdings, Greenland Holdings, Times Real Estate, Poly Real Estate, Zhongnan Land, OCT, Longguang Real Estate àti Agile. Àṣàyàn yìí fihàn pé agbára àti àṣeyọrí Hien ti jẹ́rìí sí i ní kíkún nípasẹ̀ àwọn ilé-iṣẹ́ tó ní agbára àti ọjà tó gbajúmọ̀.
9a1f3176daf2db3859946954de2d5b3

 

Gbogbo ìdámọ̀ràn jẹ́ ìbẹ̀rẹ̀ tuntun tó dára fún Hien. A ó gba ọ̀nà ìdàgbàsókè aláwọ̀ ewé àti tó ga, a ó sì ṣẹ̀dá ọ̀la tó dára jù pẹ̀lú ilé iṣẹ́ ohun ìní.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹta-25-2023