Awọn iroyin

awọn iroyin

Hien gba àṣeyọrí nínú ìforúkọsílẹ̀ fún Iṣẹ́ Àgbékalẹ̀ Ìgbóná Òtútù ti ọdún 2023 ní Helan County, ìpínlẹ̀ Ningxia

Àwọn iṣẹ́ ìgbóná àárín gbùngbùn jẹ́ àwọn ìgbésẹ̀ pàtàkì sí ìṣàkóso àyíká àti mú kí afẹ́fẹ́ dára síi, èyí tí ó tún jẹ́ àwọn iṣẹ́ àǹfààní láti mú kí afẹ́fẹ́ mọ́ tónítóní àti láti mú kí ìgbésí ayé àwọn ènìyàn dára síi. Pẹ̀lú agbára tó lágbára, Hien ti gba ìforúkọsílẹ̀ láìpẹ́ yìí, fún Iṣẹ́ Àgbékalẹ̀ Ìgbóná Tí Ó Ń Mú Kí Èédú Dáadáa sí Iná Íńtánẹ́ẹ̀tì ti ọdún 2023 ní Helan County, ìpínlẹ̀ Ningxia, láti lè pèsè ìgbóná tí ó rọrùn àti tí ó bá àyíká mu fún àwọn olùgbé agbègbè.

贺兰县

Láti lè fara hàn gbangba nínú ìdíje líle ti ọ̀pọ̀lọpọ̀ àwọn ilé-iṣẹ́ ẹ̀rọ ìgbóná ooru orísun afẹ́fẹ́ fihàn pé Hien jẹ́ ẹni tí a lè gbẹ́kẹ̀lé. Gẹ́gẹ́ bí ilé-iṣẹ́ ẹ̀rọ ìgbóná ooru orísun afẹ́fẹ́ ọ̀jọ̀gbọ́n, Hien ti ń gbìyànjú nígbà gbogbo nínú ìlànà “Eédú sí Ina mànàmáná” ní àríwá China ní àwọn ọdún àìpẹ́ yìí, ó sì ń dá àwọn iṣẹ́ àfihàn tó ga jùlọ sílẹ̀ ní onírúurú agbègbè.

中卫市

Tí ó bá ń bọ̀, Hien yóò máa bá a lọ láti ran àwọn iṣẹ́ ìgbóná ní agbègbè Ningxia lọ́wọ́, àti àwọn iṣẹ́ ìgbóná mímọ́ ní gbogbo àríwá China, kí àwọn ènìyàn púpọ̀ sí i lè gbé ìgbésí ayé ìgbóná tó mọ́ tónítóní, tó ń fi agbára pamọ́, tó sì ní ààbò. A ó sì máa tẹ̀síwájú láti ṣe àfikún sí àwọn ìsapá wa láti borí Ogun Ààbò Blue Sky àti láti ṣe àṣeyọrí àwọn góńgó méjì ti “Carbon Peak” àti “Carbon neutral”.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: May-29-2023