Ní Hien, a gba dídára rẹ̀ ní pàtàkì. Ìdí nìyí tí a fi ń ṣe àyẹ̀wò tó lágbára láti rí i dájú pé iṣẹ́ rẹ̀ dára tó sì ṣeé gbẹ́kẹ̀lé.
Pẹlu apapọ tiÀwọn ìdánwò boṣewa 43Àwọn ọjà wa kìí ṣe pé a kọ́ wọn láti pẹ́ nìkan,
ṣùgbọ́n a tún ṣe é láti pèsè àwọn ọ̀nà ìgbóná tó gbéṣẹ́ àti tó ṣeé gbé fún ilé tàbí iṣẹ́ rẹ.
Láti agbára àti ìṣiṣẹ́ dé ààbò àti ipa àyíká, a ṣe àyẹ̀wò gbogbo apá ti Heat Pump wa pẹ̀lú ìṣọ́ra nípasẹ̀ ìlànà ìdánwò gbígbòòrò. Inú wa dùn láti fún wa ní ọjà tí kìí ṣe pé ó bá àwọn ìlànà ilé-iṣẹ́ mu nìkan, ṣùgbọ́n ó tún ju àwọn ohun tí a retí lọ ní ti dídára àti iṣẹ́.
Yan Hien Air Source Heat Pump fún ojutu igbóná tí o lè gbẹ́kẹ̀lé. Ní ìrírí ìyàtọ̀ tí ìdánwò dídára àti iṣẹ́ ọwọ́ lè ṣe nínú ìtùnú àti agbára rẹ. Ẹ kú àbọ̀ sí ìpele tuntun ti igbóná pẹ̀lú Hien.
Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Sep-06-2024


