Awọn iroyin

awọn iroyin

A ṣe àṣeyọrí ní àṣeyọrí ní ìpàdé ọdọọdún Shengneng 2022 fún ìdámọ̀ràn àwọn òṣìṣẹ́

Ní ọjọ́ kẹfà oṣù kejì ọdún 2023, a ṣe àṣeyọrí ìpàdé ọdọọdún Shengneng(AMA&HIEN) ọdún 2022 ní gbọ̀ngàn ìpàdé oníṣẹ́-ọnà tó wà ní àjà keje ti Ilé A ti Ilé-iṣẹ́ náà. Alága Huang Daode, Igbákejì Ààrẹ Àgbà Wang, àwọn olórí ẹ̀ka àti àwọn òṣìṣẹ́ gbogbo wọn ló wá sí ìpàdé náà.

AMA

Àpérò náà bu ọlá fún àwọn òṣìṣẹ́ tó tayọ̀, àwọn olùtọ́jú tó tayọ̀, àwọn onímọ̀ ẹ̀rọ tó tayọ̀, àwọn olùdarí tó tayọ̀ àti àwọn ẹgbẹ́ tó tayọ̀ fún ọdún 2022. Wọ́n gbé àwọn ìwé ẹ̀rí àti ẹ̀bùn kalẹ̀ níbi ìṣẹ̀lẹ̀ náà. Láàrin àwọn òṣìṣẹ́ tó gba ẹ̀bùn wọ̀nyí, àwọn kan lára ​​wọn ni àwọn tó tayọ̀ tí wọ́n gba ilé iṣẹ́ náà gẹ́gẹ́ bí ilé wọn; Àwọn olùtọ́jú tó tayọ̀ wà tí wọ́n ní ìṣọ́ra àti dídára ní àkọ́kọ́; Àwọn olùtọ́jú tó tayọ̀ wà tí wọ́n ní ìgboyà láti kojú ìṣòro, tí wọ́n sì ní ìgboyà láti gba ẹrù iṣẹ́; Àwọn onímọ̀ ẹ̀rọ tó tayọ̀ wà tí wọ́n ní ìmọ̀ tó jinlẹ̀ tí wọ́n sì ń ṣiṣẹ́ kára; Àwọn olùdarí tó tayọ̀ wà tí wọ́n ní ìmọ̀ tó ga nípa iṣẹ́ wọn, tí wọ́n ń kojú àwọn góńgó gíga nígbà gbogbo, tí wọ́n sì ń darí àwọn ẹgbẹ́ náà láti ṣe àṣeyọrí tó yanilẹ́nu ní ọ̀kọ̀ọ̀kan.

AMA1

Nínú ọ̀rọ̀ rẹ̀ níbi ìpàdé náà, Alága Huang sọ pé ìdàgbàsókè ilé-iṣẹ́ náà kò lè yàtọ̀ sí ìsapá gbogbo òṣìṣẹ́, pàápàá jùlọ àwọn òṣìṣẹ́ tó dára jùlọ ní ipò ọ̀tọ̀ọ̀tọ̀. Ó ṣòro láti gba ọlá! Huang tún sọ pé ó ní ìrètí pé gbogbo àwọn òṣìṣẹ́ yóò tẹ̀lé àpẹẹrẹ àwọn òṣìṣẹ́ tó tayọ̀, wọn yóò sì ṣe àṣeyọrí tó dára ní ipò wọn, wọn yóò sì kó ipa pàtàkì wọn. Ó sì nírètí pé àwọn òṣìṣẹ́ tó tayọ̀ tí wọ́n ní ọlá lè dáàbò bo ìgbéraga àti ìwà àìnígboyà, kí wọ́n sì ṣe àṣeyọrí tó pọ̀ sí i.

AMA

Àwọn aṣojú àwọn òṣìṣẹ́ tó dára jùlọ àti àwọn ẹgbẹ́ tó dára jùlọ ló sọ̀rọ̀ nípa ẹ̀bùn náà níbi ìṣẹ̀lẹ̀ náà. Ní ìparí ìpàdé náà, Igbákejì Ààrẹ àgbà Wang parí èrò sí pé àwọn àṣeyọrí jẹ́ ìtàn, ṣùgbọ́n ọjọ́ iwájú kún fún àwọn ìpèníjà. Bí a ṣe ń wo ọjọ́ iwájú ọdún 2023, a gbọ́dọ̀ máa ṣe àtúnṣe tuntun, gbìyànjú gidigidi, kí a sì ṣe ìlọsíwájú tó ga sí àwọn ibi tí agbára wa yóò dé.

AMA2

Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Feb-08-2023