Awọn iroyin

awọn iroyin

A ṣe é fún àwọn àìní agbègbè pẹ̀tẹ́lẹ̀ tí ó tutù gidigidi – Ìwádìí lórí iṣẹ́ àgbékalẹ̀ Lhasa

Lhasa wà ní apá àríwá Himalayas, ó sì jẹ́ ọ̀kan lára ​​àwọn ìlú tó ga jùlọ ní àgbáyé ní gíga tó 3,650 mítà.

Ní oṣù kọkànlá ọdún 2020, ní ìkésíni láti ọ̀dọ̀ Ẹ̀ka Ìmọ̀-Ẹ̀rọ àti Ìmọ̀-Ẹ̀rọ Lhasa ní Tibet, àwọn olórí tó yẹ ní Institute of Building Ayika àti Lilo Agbára Ṣíṣe àgbékalẹ̀ lọ sí Lhasa láti ṣe ìwádìí lórí àwọn aṣojú àwọn tó tayọ̀ ní pápá ìkọ́lé náà. Wọ́n sì ṣe ìwádìí lójúkan náà lórí ọ̀kan lára ​​àwọn iṣẹ́ ilé ìtura ti Hien, orúkọ ìtajà tó gbajúmọ̀ fún ẹ̀rọ afẹ́fẹ́ tó ń mú ooru jáde, tó ṣẹ́gun àyíká líle ní Tibet, tó sì ń pèsè ìpèsè omi gbígbóná àti ìpèsè omi gbígbóná dáadáa.

640

Ilé-ẹ̀kọ́ Àyíká Ilé àti Ìmúṣe Agbára ní àjọṣepọ̀ pẹ̀lú Ilé-ẹ̀kọ́ Ìwádìí Ilé ti China. Ó jẹ́ ilé-ẹ̀kọ́ ìwádìí sáyẹ́ǹsì tó tóbi jùlọ ní orílẹ̀-èdè ní ẹ̀ka ìkọ́lé àti ìpamọ́ agbára ilé ní China. Pẹ̀lú àwọn àǹfààní ẹ̀bùn àti ipò iṣẹ́ rẹ̀, ó pèsè àyíká ìgbé ayé tó ní ààbò, tó ní ìlera, tó sì rọrùn fún àyíká àti ìtura fún àwùjọ àwọn ará China. Àwọn olùwádìí ní Ilé-ẹ̀kọ́ Àyíká Ilé àti Ìmúṣe Agbára yan ọ̀kan lára ​​àwọn ọ̀ràn iṣẹ́ ilé ìtura Hien ní Lhasa, àpótí ìgbóná àti omi gbígbóná ní Hotel Hongkang, láti ṣe ìwádìí. Àwọn olùwádìí náà fi ìmọrírì àti ìmọrírì wọn hàn fún ọ̀ràn iṣẹ́ yìí, wọ́n sì lo ipò tó bá ọ̀ràn náà mu fún ìtọ́kasí ọjọ́ iwájú. A ní ìgbéraga nínú èyí.

微信图片_20230625141137

 

Ní gbígbé ojú ọjọ́ líle ní Lhasa, Hien ṣe ètò fún hótéẹ̀lì náà pẹ̀lú ẹ̀rọ ìgbóná DLRK-65II tí ó ní ìwọ̀n otútù díẹ̀ fún ìgbóná, àti ẹ̀rọ ìgbóná DKFXRS-30II tí ó ní ìwọ̀n otútù díẹ̀ fún omi gbígbóná, èyí tí ó bá àìní àwọn mítà onígun mẹ́rin ti hótéẹ̀lì náà mu, àti 10 tọ́ọ̀nù omi gbígbóná. Fún àyíká ojú ọjọ́ tí ó tutù gidigidi, gíga gíga àti ìfúnpá kékeré bíi Tibet, níbi tí a ti sábà máa ń lọ sí òtútù, ìjì yìnyín àti yìnyín, àwọn ohun tí ó le koko àti gíga wà fún iṣẹ́ àwọn ẹ̀rọ ìgbóná ooru. Lẹ́yìn tí a ti lóye àìní oníbàárà dáadáa, àwọn onímọ̀-ẹ̀rọ Hien ṣe ìwádìí rẹ̀ gẹ́gẹ́ bí ìtọ́sọ́nà àwòrán, wọ́n sì ṣe ìsanpadà tí ó báramu nígbà tí a bá ń fi sori ẹ̀rọ láti dín agbára ìlò kù. Ní àfikún, àwọn ẹ̀rọ ìgbóná ooru tí ó ní ìwọ̀n otútù díẹ̀ ti Hien ní Injection Vapour tiwọn láti rí i dájú pé ẹ̀rọ náà ṣiṣẹ́ dáadáa ní àyíká tí ó ní ìwọ̀n otútù díẹ̀.

6401

 

Hótẹ́ẹ̀lì Hongkang wà ní ìsàlẹ̀ Ààfin Bulada ní Lhasa. Láàárín ọdún mẹ́rin sẹ́yìn, àwọn ẹ̀rọ ìgbóná ooru Hien ti ń ṣiṣẹ́ dáadáa àti lọ́nà tó dára, èyí tó ń jẹ́ kí àwọn àlejò hótẹ́ẹ̀lì ní ìrírí ooru tó dàbí ìrúwé lójoojúmọ́, kí wọ́n sì gbádùn omi gbígbóná lẹ́sẹ̀kẹsẹ̀ nígbàkigbà. Èyí tún jẹ́ ọlá wa gẹ́gẹ́ bí ilé-iṣẹ́ ìgbóná ooru orísun afẹ́fẹ́.

微信图片_20230625141229


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: Oṣù Kẹfà-25-2023